Sinh Viên Miệt Vườn

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sinh Viên Miệt Vườn

xin chào các bạn đả đến với website của chúng tôi được lập ngày 3/9/2008

Latest topics

» MU Thời Đại - Season 5 FULL - Đua TOP nhận giải thưởng hấp dẫn - MUTHOIDAI.VN
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime20/9/2010, 12:26 am by huongkt1b

» Ảnh mới
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime5/12/2009, 9:20 am by kajak_lee

» PKfashion làm áo lớp!
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime4/3/2009, 12:46 am by nhok_xau_xi

» THÔNG BÁO CLOSE DIỄN ĐÀN CHUYỂN SANG thpt-cheguevara.net
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime13/1/2009, 10:33 pm by Admin

» January 11, 2009 :Đã là con ma thì không được khóc
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime13/1/2009, 7:32 am by whitesnow_wise

» Chúc tết bà con!
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime13/1/2009, 7:20 am by whitesnow_wise

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime5/1/2009, 12:34 am by lonton

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè !!!!!!!!!!!!
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime5/1/2009, 12:31 am by lonton

» hot boy cực kì kute và phong cách khỏi chê!
Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! I_icon_minitime18/12/2008, 7:35 am by whitesnow_wise

Affiliates

free forum

2 posters

Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day!

kajak_lee
    kajak_lee
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Empty Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day!

Bài gửi  kajak_lee 2/11/2008, 5:23 am

Hoa cẩm chướng - Mẹ hiền của con.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Camchuongqf4

Hoa cúc trắng - Ngây thơ và duyên dáng.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 120812918_062bad760b

Hoa cúc tím (thạch thảo) - Nỗi lưu luyến khi chia tay.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 11420063059

Hoa cúc vàng - Lòng kính yêu quý mến, nỗi hân hoan.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 120812917_9a6e5f8c60

Hoa đinh tử - đỏ sẫm Lòng anh không bao giờ thay đổi.
    Hoa đinh tử - màu lửa - Càng ngày anh càng yêu em.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Post-1516-1109434259_thumb

Hoa đồng thảo - Tính khiêm nhường.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Fleur_pensee_sauvage

Hoa đồng tiền - Niềm tin của em đã đạt được.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Cam%20chuong

Hoa Forget Me Not - Xin đừng quên em.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Luuly

Hoa huệ - Sự trong sạch và thanh cao.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 10883169-hoa

Hoa hướng dương - Niềm tin và hy vọng.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Sunflower-garden
    Hoa hải đường - Nên giữ tình bạn thân mật thì hơn.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 15haiduong
    Hoa hồng -Thể hiện tình yêu bất diệt.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 393px-Red_rose
    Hoa hồng BB - Tình yêu ban đầu.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Red_rose2
    Hoa hồng bạch - Em ngây thơ duyên dáng và dịu dàng.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! White_rose
    Hoa hồng nhung - Tình yêu say đắm và nồng nhiệt.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 3462-zoom_442
    Hoa hồng vàng - Một tình yêu kiêu sa và rực rỡ.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 288200791744
    Hoa hồng đỏ - Một tình yêu mãnh liệt đậm đà.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 001-fresh-red-rose
    Hoa hồng phấn -Sự trìu mến của em theo bước chân anh.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 09552325
    Hoa hồng tỉ muội - Khi được tặng, nếu là bạn trai thì cần hiểu rằng: Bạn là một đứa em ngoan.

Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Lvr1190689578
    Hoa inmortel - Nỗi đau khổ khó nguôi.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 15
    Hoa kim ngân - Lòng trung thành.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 18
    Hoa lan - Bao giờ em cũng thành thật với anh.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 55103457-CHDT_Hoa-lan01
    Hoa lay ơn - Những cuộc họp vui vẻ và lời hẹn cho ngày mai.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 29-05-0504
    Hoa lưu ly - Anh muốn hoàn toàn là của em.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 1912200523285
    Hoa lài - Tình bạn ngát hương.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 11252ed467d
    Hoa lý - Tình yêu thanh cao và trong sạch.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Dsc02685cr3
    Hoa mai, hoa đào - Một mùa xuân tràn trề ứơc mơ và hy vọng.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! IMG00667

Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Hoa%20dao
    Hoa mimosa - Tình yêu mới chớm nở.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Mimosa2
    Hoa mào gà Ðổ đậm - Không có điều gì làm anh chán cả.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 203200601429
    Hoa ngân hương vàng - Tôi đã có chồng hãy tha thứ.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 1617607834bbfb3a0905eabxo8-1
    Hoa phù dung - Hồng nhan bạc phận.
    Hoa phù dung - Chóng phai, không bền.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Phudung
    Hoa quỳnh - Sự thanh khiết.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! HoaQuynh001
    Hoa sen hồng - Hân hoan, tươi vui.
    Hoa sen trắng - Cung kính, tôn nghiêm.
    Hoa sen - Lòng độ lượng và từ bi bác ái.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 20078185553_maimeo
    Hoa sơn trà - Anh nên dè dặt một chút.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 482d956d_89714660_67d30e6eee
    Hoa thuỷ tiên - Kiêu căng và ích kỷ.
    Hoa thuỷ tiên - Vương giả, thanh cao, kiêu hãnh.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 2293
    Hoa thược dược - Sự dịu dàng và nét thầm kín.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! DahliaDahlstarSunsetPink
    Hoa trà mi - Kiêu hãnh, coi thường tình yêu.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Trami1
    Hoa trà - Mong manh sương khói.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 44xl2
    Hoa tường vi hồng - Anh yêu em mãi mãi.
    Hoa tường vi vàng - Anh sung sướng được yêu em.
    Hoa tường vi - Anh đã bắt đầu yêu em.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 20111175540

Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Tuongvi
    Hoa tử vi - Sự e ấp kín đáo.
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 9FA886BF9C76497DA8D1B0D3A7C9D108
    Trên đây là một số loài hoa tiêu biểu sau khi xem xong các bạn ra ngoài tiệm mua vài bó tặng xem có kết quả không ? Nếu có thì mua tặng dài dài nếu chưa lũng túi, còn không thì cứ trách người ta không hiểu nha các bạn, chúc các bạn thành công, khi nào có tin dzui thì nhớ báo.................... Shocked
    Manager:
    Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! 403470_Builded
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day! Empty Re: Ý Nghĩa các loài hoa!(ai biết thêm thì post thêm nha!)This is a my happy colection.Good day!

Bài gửi  Admin 3/11/2008, 3:29 am

cứ thế phát huy nha kha
    Khiêm đi tiền giang về mới post bài thêm
    thank Wink Wink

Hôm nay: 27/4/2024, 11:04 pm