Sinh Viên Miệt Vườn

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sinh Viên Miệt Vườn

xin chào các bạn đả đến với website của chúng tôi được lập ngày 3/9/2008

Latest topics

» MU Thời Đại - Season 5 FULL - Đua TOP nhận giải thưởng hấp dẫn - MUTHOIDAI.VN
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime20/9/2010, 12:26 am by huongkt1b

» Ảnh mới
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime5/12/2009, 9:20 am by kajak_lee

» PKfashion làm áo lớp!
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime4/3/2009, 12:46 am by nhok_xau_xi

» THÔNG BÁO CLOSE DIỄN ĐÀN CHUYỂN SANG thpt-cheguevara.net
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime13/1/2009, 10:33 pm by Admin

» January 11, 2009 :Đã là con ma thì không được khóc
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime13/1/2009, 7:32 am by whitesnow_wise

» Chúc tết bà con!
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime13/1/2009, 7:20 am by whitesnow_wise

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime5/1/2009, 12:34 am by lonton

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè !!!!!!!!!!!!
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime5/1/2009, 12:31 am by lonton

» hot boy cực kì kute và phong cách khỏi chê!
mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 I_icon_minitime18/12/2008, 7:35 am by whitesnow_wise

Affiliates

free forum

mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11

lonton

mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11 Empty mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11

Bài gửi  lonton 5/1/2009, 12:34 am

Nếu các bạn cảm thấy hay thì các bạn cứ đăng ký thử , mình chỉ chia sẻ với các bạn cách kiếm thêm thu nhập khi online thôi . còn các bạn không thích thì đọc chơi cho vui cũng được .
    I.Đăng kí
    Cashfiesta được đánh giá là một trong những chương trình kiếm tiền trên mạng rất có uy tín và nổi tiếng trên thế giới với số lượng thành viên đông hơn 3,500,000 người. Cashfiesta đã hoạt động lâu năm và có hiệu quả nhất nhì trên Internet hiện nay. Thành lập và hoạt động từ năm 2000 đến nay, Cashfiesta đã được gần 8 năm hình thành và phát triển. Phải nói đây là một chương trình có thể trả khá nhiều tiền cho các thành viên tham gia. Trung bình 1 thành viên ở Cashfiesta được chi trả khoảng 90 USD/tháng và có những
    thành viên đã đạt được 500-600USD/tháng. Bạn đừng ngạc nhiên, hãy tin những gì tôi nói và tiếp tục đọc, bạn sẽ hiểu tại sao Cashfiesta lại có thể trả cho bạn nhiều như vậy và số tiền đó lấy ở đâu ra.

Làm sao để tham gia vào đại gia đình Cashfiesta?
    Rất đơn giản, trước tiên, các bạn vào địa chỉ này:
    http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=lonxon
    Sau đó (nhấn chuột vào chữ Join Today nếu có) điền các thông tin vào mẫu đăng kí ( viết không dấu):

-Authentication Information
    + Login: bạn tự chọn tên, ví dụ như lonxon (bạn phải nhớ tên sử dụng để lần sau có thể đăng nhập vào hệ thống, kiểm tra tài khoản).
    + Passwors (mật khẩu): bạn tự đặt, ít nhất là 6 kí tự
    + Verify password: xác nhận lại password bạn vừa đặt.

- First, tell us where we can send your checks
    + First name: Họ và tên đệm
    + Last name: tên bạn ( bạn phải ghi họ tên thật, vì nó rất cần thiết khi nhận tiền)
    + Street address: địa chỉ nhà ( bạn phải ghi địa chỉ thật để cashfiesta còn gửi sec nhận tiền)
    + City: tên thành phố bạn đang sống
    + Zip/postal code: mã vùng, mã bưu chính ( nếu không rõ, các bạn có thể tham khảo ở dưới)
    + States: not seclect, bạn không cần chọn, ô này chỉ dùng cho công dân Hòa Kỳ
    + Pronvince: tỉnh, bạn ở tỉnh nào thì ghi tên tỉnh đó
    + Country: Viet Nam
    + Email address: địa chỉ email của bạn
    + Verify email: nhập lại địa chỉ email của bạn
    + Old e-mail address: bỏ qua
    - Now, please tell us more about yourself
    + Year of birth: năm sinh
    + Gender: male (nam), female (nữ)
    + Education: chọn mục nào cũng được
    + Annual household income: bạn cọn under $14.999
    + Industry: chọn mục nào cũng được
    + Title: chọn mục nào cũng được
    + Additional Information: đánh dấu hết tất cả các mục

- Payment Information: hình thức thanh toán tiền
    + Preferred check size: chọn 50$

- Referral Information:
    + Referred by: lonxon ( mình có thể bảo lãnh cho bạn đăng kí thành công hoặc bạn cũng có thể hiểu mình là người giới thiệu bạn với Cashfiesta)

- Đánh dấu vào mục I have read and understand the Member Agreement

- Sau đó bạn nhấn vào nút Submit Registration để hoàn tất thủ tục. Nếu bạn thực hiện đúng các bước trên và điền đầy đủ thông tin thì sẽ hiện lên hang chữ thông báo: Congratulation. Nếu bạn điền thông tin chưa đúng hoặc chưa đầy đủ thì bạn phải kiểm tra lại các thông tin đã điền, chỗ nào chưa đúng nó sẽ báo sai bằng các dòng chữ màu đỏ

Lưu ý: Do một số bạn hay quên địa chỉ của www.cashfiesta.com và tài khoản, nên sau khi các bạn đã đăng kí hoàn tất, các bạn nên lấy giấy bút ghi lại địa chỉ http://www.cashfiesta.com và thông tin tài khoản bạn vừa tại để tiện sử dụng.

II. Hướng dẫn cách sử dụng chương trình:

Sau khi cài đạt CASHFIESTA BAR, bạn có thể không cần vào trang www.cashfiesta.com. Thanh quảng cáo của Cashfiesta

(cashfiesta bar) hiện ra ở phía trên cùng của màn hình và tất cả các chương trình ứng dụng khác ở phía dưới.

Trên thanh quảng cáo CASHFIESTA có 1 chú bé cởi trần mặc quần đùi xanh đội mũ (Fiesta Boy) ngồi đó, bạn hãy rê chuột vào là

chú bé sẽ đứng dậy và đi bộ. Như vậy có nghĩa là chương trình đang hoạt động và điểm (points) của bạn sẽ tăng lên, nếu chú bé dừng đi bộ và ngồi xuống thì bạn phải rê chuột vào để chú đứng dậy và đi tiếp.

Ở kế bên chú bé các Banner quảng cáo của các đối tác thuê Cashfiessta quảng cáo trên internet cho sản phẩm của mình. Các banner này sẽ thay đổi thường xuyên như quảng cáo trên tivi ấy mà. Ở bên trên banner là các thanh Tools Bar. Ở đây, các bạn chú ý đến mục Current Month Points là mục thông báo số điểm của bạn. Số điểm này lien tục tăng khi chú bé chạy. Mỗi một giờ trên internet, điểm sẽ tăng khoảng 600 điểm (1000 điểm được 1,666 USD)

III. CÁC CÂU HỎI THƯỜNG GẶP:

1. Làm thế nào để chạy chương trình CASHFIESTA ?
    Sau khi đã hoàn tất việc đăng ký, bạn vào trang http://cashfiesta.com vào mục Members nhập username và password vào để đăng nhập, khi đã vào được trang quản lý tài khoản bạn kiếm hàng chữ Download CASHFIESTA BAR và nhấn chuột vào đó để Download CASHFIESTA BAR về máy.

2. Chúng ta đăng kí và sử dụng CASHFIESTA như thế nào ?
    Chúng ta phải đăng ký là một thành viên của CASHFIESTA và sau đó Download chương trình CASHFIESTA BAR về máy tính của mình. Mỗi lần chúng ta lên Internet và mở chương trình CASHFIESTA BAR thì sẽ xuất hiện các mẫu quảng cáo. Mỗi giờ sử dụng internet với CASHFIESTA chúng ta sẽ được trả cao nhất là 1 $ (USD) (tương đương 16000 VND/giờ)

3. CASHFIESTA thanh toán tiền cho chúng ta như thế nào ?
    CASHFIESTA thanh toán tiền đến các thành viên sống và hoạt động trên tất cả các quốc gia trên thế giới với hình thức chuyển tiền bằng Séc qua thư bảo đảm đến tận nhà. Sau khi nhận Séc các bạn cầm CMND ra ngân hàng để rút tiền!

4. Tôi ra máy ngoài dịch vụ internet có sử dụng CASHFIESTA dụng được không?
    Được chứ, nếu máy ngoài dịch vụ không cài sẵn chương trình thì bạn chỉ cần vào http://cashfiesta.com đăng nhập và download chương trình về cài vô máy là xong (chỉ mất khoảng 1 phút)

11. Bạn có thể kiếm được bao nhiêu tiền từ CASHFIESTA?
    Có 2 cách kiếm tiền tùy các bạn:
    + Cách 1: Nếu các bạn chỉ muốn kiếm thêm tiền để trả tiền Internet và chút đỉnh để tiêu vặt thì mỗi lần lên Internet bạn chỉ cần nhớ chạy chương trình CASHFIESTA BAR, mỗi giờ bạn sử dụng Internet bạn tốn hết 2500 hoặc 3000đ/ giờ thì bạn có thể kiếm lại được từ CASHFIESTA tối đa 10.000đ/h. Nghĩa là bạn được lợi 7000đ/h khi sử dụng Internet. Nếu mỗi ngày bạn chỉ lên Internet trung bình 1 giờ thì một tháng bạn có thể kiếm được 300.000đ từ CASHFIESTA
    + Cách 2: Nếu bạn nào thực sự quan tâm đến hình thức kiếm thêm thu nhập này và muốn biến nó thành một nguồn thu nhập đáng kể như mình đang làm thì ngoài việc sử dụng trực tiếp CASHFIESTA bạn phải thường xuyên lên Net để quảng cáo,giới thiệu CASHFIESTA đến thật nhiều người khác cùng đăng kí theo bạn, mình đảm bảo với các bạn sau vài tháng đầu vất vả, đến tháng thứ 3 các bạn sẽ kiếm được những khoản thu nhập không nhỏ!

12. Tôi không rõ Zip Code của tôi, làm thế nào để biết được?
    Zip code: Mã bưu chính gồm 5 số. VD: hiện nay bạn ở Bà Rịa – Vũng Tàu, có mã bưu chính là 74 (hãy thêm 3 số 0 vào cho đủ 5 số nhé) vậy mã bưu chính bạn ghi là: 74000..
    An Giang 94000, Vũng Tàu 74000, Bạc Liêu 99000, Bắc Kạn 17000, Bắc Giang 21000, Bắc Ninh 16000, Bến Tre 83000, Bình Dương 72000, Bình Định 53000, Bình Phước 77000, Bình Thuận 62000, Cà Mau 96000, Cao Bằng 22000, Cần Thơ - Hậu Giang 92000, Đà Nẵng 59000, ĐắkLắk - Đắc Nông 55000, Đồng Nai 71000, Đồng Tháp 93000, Gia Lai 54000, Hà Giang 29000, Hà Nam 30000, Hà Nội 10000, Hà Tây 31000, Hà Tĩnh 43000, Hải Dương 34000, Hải Phòng 35000, Hoà Bình 13000, Hưng Yên 39000, Hồ Chí Minh 70000, Khánh Hoà 57000, Kiên Giang 95000, Kon Tum 58000, Lai Châu - Điện Biên 28000, Lạng Sơn 20000, Lao Cai 19000, Lâm Đồng 61000, Long An 81000, Nam Định 32000, Nghệ An 42000, Ninh Bình 40000, Ninh Thuận 63000, Phú Thọ 24000, Phú Yên 56000, Quảng Bình 45000, Quảng Nam 51000, Quảng Ngãi 52000, Quảng Ninh 36000, Quảng Trị 46000, Sóc Trăng 97000, Sơn La 27000, Tây Ninh 73000, Thái Bình 33000, Thái Nguyên 23000, Thanh Hoá 41000, Thừa Thiên Huế 47000, Tiền Giang 82000, Trà Vinh 90000, Tuyên Quang 25000, Vĩnh Long 91000, Vĩnh Phúc 11000, Yên Bái 26000.
    hoặc bạn có thể tham khảo tại http://danhba.vdc.com.vn/tracuu/danhba/mavungdt.asp

Bây13. Có cách nào để không phải canh thằng nhóc cho nó chạy suốt được không ?
    Đây là cách khắc phục điều đó, bạn hãy bấm vào đây http://www.lmok123.com/easycash/download.htm , bấm vào English Version để dowload về một phần mềm, giải nén ra một Folder, nhắp đúp vào “ $ “ một cái bảng màu xanh xuất hiện, bạn hãy bấm vào nút Taskmaster, thấy nó bắt đầu nhảy số là OK rồi, bạn tiếp tục bấm vào Hide để giấu cái bảng đó đi, phần mềm này chạy cũng khá lâu (bản chưa Register chạy liên tục được 45 phút), khi nó ko chạy nữa thì bạn chỉ việc kích hoạt lại là OK. Giờ thì bạn có thể vô tư chơi games hay làm bất cứ việc gì khác trên máy.
    14. Có thể kiếm nhiều tiền hơn bằng CASHFIESTA ko?
    Bạn hãy giới thiệu cho nhiều người đăng ký tham gia thông qua tài khoản của bạn, đây mới là cách kiếm tiền chủ yếu. Khi đó đường link tài khoản của bạn sẽ là : http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=lonxon( thay lonxon = tên tài khoản của bạn), bạn có thể tìm thấy đường link của bạn tại mục Refer your friends; Bạn giới thiệu được càng nhiều người thì thu nhập của bạn càng cao. Cách kiếm tiền này hoàn toàn hợp pháp vì bạn không lấy của ai cái gì cả.

* Giới thiệu bằng cách nào ? Bạn có thể tự soạn cho mình một bài viết thật hay, hoặc bạn có thể copy bài viết của tôi (nhớ sửa lại những chỗ cần thiết nhé), sau khi hoàn chỉnh bài viết thì bạn gửi lên các diễn đàn (forum) ở trên mạng, bạn hãy đăng ở nhiều diễn đàn để có hiệu qủa nhanh nhất, bạn cũng có thể giới thiệu bằng cách gửi mail cho bạn bè, v.v.
    Các thắc mắc bạn có thể tra cứu vào google.com.vn để được giải đáp hoặc liên lạc với tôi
    tấc cả những gì bạn phải làm là vào địa chỉ :
    http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=lonxon
    (copy và paste vào trình duyệt web) và thực hiện theo như đã hướng dẫn

Hôm nay: 28/3/2024, 3:48 am