Sinh Viên Miệt Vườn

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sinh Viên Miệt Vườn

xin chào các bạn đả đến với website của chúng tôi được lập ngày 3/9/2008

Latest topics

» MU Thời Đại - Season 5 FULL - Đua TOP nhận giải thưởng hấp dẫn - MUTHOIDAI.VN
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime20/9/2010, 12:26 am by huongkt1b

» Ảnh mới
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime5/12/2009, 9:20 am by kajak_lee

» PKfashion làm áo lớp!
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime4/3/2009, 12:46 am by nhok_xau_xi

» THÔNG BÁO CLOSE DIỄN ĐÀN CHUYỂN SANG thpt-cheguevara.net
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime13/1/2009, 10:33 pm by Admin

» January 11, 2009 :Đã là con ma thì không được khóc
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime13/1/2009, 7:32 am by whitesnow_wise

» Chúc tết bà con!
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime13/1/2009, 7:20 am by whitesnow_wise

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime5/1/2009, 12:34 am by lonton

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè !!!!!!!!!!!!
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime5/1/2009, 12:31 am by lonton

» hot boy cực kì kute và phong cách khỏi chê!
forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? I_icon_minitime18/12/2008, 7:35 am by whitesnow_wise

Affiliates

free forum

5 posters

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!??

whitesnow_wise
    whitesnow_wise
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!??

Bài gửi  whitesnow_wise 29/10/2008, 12:07 am

Sad admins đâu mau làm forum fát triển đi chớ tối ngày dậm chân tại chỗ hoài vầy nè! Mad
    phải mạnh lên, quyết tâm, sức trẻ của tuổi 18 đâu hả??? cat
    bounce có sao nói vậy mờ sao ném vật lạ vào em! hiz hiz rabbit king
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty Re: forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!??

Bài gửi  Admin 29/10/2008, 12:14 am

admin đang gấp rút hoàn thành giai đoạn close beta chuẩn bị ra phiên bản open trong thời gian sớm nhất có thể mong các bạn thông cảm admin mặc dù rất bận chuyện bên Hội sinh viên nhưng admin vẩn dành thời gian để làm web mong các mem chờ ngày ra mắt web nha chứ ko phải admin ko phát triển đâu
    Mấy ngày nay admin ko online đc là vì đang trong giai đoạn upload lên sever ftp mong các mod giúp khiêm up bài lên thường xuyên
    BQT Kính bút Sad Sad Sad Sad
    Hiện nay admin đang gặp khó khăn khi tìm 1 hostfree nhưng mà hostfree thường ko ổn định nên đã ảnh hưởng đến tiến độ của admin
    Bây giờ admin sẽ bàn với mod và mem về việc quyên gớp tiền để đang ký host và domain vì ngoài khả năng chi trả của admin
    Admin sẽ xin ý kiến của toàn bộ các mem về việc này nếu đc mong các thành viên ủng hộ quyết định của admin Sad Sad Sad Sad
    kajak_lee
    kajak_lee
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty Tạ lỗi cùng Whitesnow_wise(Tuyết trắng_....)

Bài gửi  kajak_lee 30/10/2008, 12:44 am

Chào thành viên!
    Amin xin chân thành xin lỗi,tuy là đóng vai trò acmin nhưng chúng tôi cũng là đồng nghiệp với bạn rất bận rộn trong việc học tập.Nhưng chúng tôi sẽ cố gắn hơn,rất mong được sự ủn hộ hết lòng của bạn.Dù sao cũng cũng cúm ơn! Good day! See you latter! Nguyễn Kha kính bút! clown
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty Đã Hoàn Thành Việc UPSEVER FTP

Bài gửi  Admin 30/10/2008, 5:55 am

Qua bao đêm thức trắng ròng rã thâu đêm vì ko thể up thành công
    Hôm nay admin xin thông báo đến toàn thễ mem là việc up đã thành công ngoài dự tính huuhuhuh
    Surprised Surprised Surprised
    mồ hôi và nứơc mắt để chờ này ra openbeta phiên bản 2 hoàn thiện và có thể sánh với các website đang hiện hành ko còn sợ cảnh nghèo nàn về tài nguyên trước kia
    Sad Sad Sad Sad
    đây là tâm huyết của admin mong ngày ra mắt sẽ đc mọi người đón nhận nòng nhiệt khiêm chưa thể đưa ra mắt vì còn đăng ký domai cũng như là bàn bạc với admin khác về các chuyên mục và mod quản lý
    Vì sao Khiêm phải cất công như thế ::::
    xin thưa Khiêm lặn lội đào sâu nghiên cứu về web vbb có thể nói vbb là chương trình làm 4rum hiện đang nổi tiếng nhất hiện nay đc nhiều người sử dụng
    -Vì một số người chê web hiện tai quá xấu nên admin ko dám giới thiệu với mọi người
    -web phiên bản 2 này có đầy đủ tính năng và công dụng phải nói 1 câu là hoàn thiện từ trước đến nay
    -mong admin trí kha vlinh và toàn thể mem hãy chờ đợi ngày ra mắt
    admin chưa thể nói thời gian cụ thể cho các bạn vì còn nhiều công việc mà admin cần làm cho web nữa
    có thể nói web này chứa đựng 1 điều thôi ::: tình yêu đối với 12a7 Twisted Evil Twisted Evil
    khiêm ra mắt sẽ ko lấy 1 xu nào của các bạn vì 1 điều các bạn là sinh viên thà để mình chịu chứ ko thể để các bạn tốn tiền
    BQT kính bút
    http://mainha.plus.vn/4rum/index.php đây có thể là bản offtion của web >>>>> trong thời gian tới admin sẽ cố gắn tìm thêm style để tích hợp thêm
    các admin vào web cho ý kiến về bản offtion nhớ xài trình duyệt >firefox3.1
    Thank tất cả tôi yêu tất cả mọi người forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? 504251 forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? 504251 forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? 504251 forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? 504251 forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? 504251 forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? 504251
    biencanxanh_tinhanhcanem
    biencanxanh_tinhanhcanem
    Admin
    Admin

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty Tình yêu 12A7 thì càm ơn nhưng..

Bài gửi  biencanxanh_tinhanhcanem 31/10/2008, 9:29 am

Nghe ne`!!! chúng ta tạo forum mục đích chính lúc đầu là j???
    Chúng ta thực hiện đựoc chưa???
    chúng ta co' cách nào thu lợi từ diễn đàn ko??
    hướng phát triển của diễn đàn là j` mà đòi thu hút member????

hướng phát triển phải đề lên trước chúng ta mới tính đến chuyện lập forum siêu mạnh nhe'!!

nếu không khi giới thiệu người khác một forum mà vào thì chẳng có j hết toàn những cái "vỡ hơi" (đối với họ) thì họ có chọn forum để làm thành viên lâu dài cho forum ko?

web chính sẽ không phải là một cái forum ok chứ ???
    chúng ta sẽ có forum nhưng nó là 1 trong những phần chính của website thôi, ok chứ??
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty Re: forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!??

Bài gửi  Admin 31/10/2008, 9:40 am

văn linh nè
    khiêm nói cho vlinh bjk nha
    nếu vlinh chưa bjk sự lợi hại cũa vbb thì nên tìm hiểu cho kỹ hãy nói chuyện nha
    Very Happy Very Happy
    vbb là web có thể nói là hoàn thiện làm trang chủ và cả 4rum
    mục tiêu tui làm web này lúc đầu là làm bàn đạp cho vbb
    web này mục đích chỉ là 4rum của 12a7 có nơi nương tựa lúc online còn có nơi nói chuyện bàn luận chuyện học hành chuyện đời
    nay tui thấy web này đã làm trên cả mục đích roài với lại php còn thua xa vbb
    whitesnow_wise
    whitesnow_wise
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Bài gửi  whitesnow_wise 15/11/2008, 8:03 pm

Nè bài tuyển Mod trong thông báo chỉ choa người "Điều Hành" trả lời thôi thì làm sao tui đăng kí làm Mod được hở trờ wơ!
    huntersoft
    huntersoft
    Admin
    Admin

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty Reply

Bài gửi  huntersoft 18/11/2008, 11:05 pm

- Xem ra cũng khá tốt nhưng mà này html phải hiệu lực thì mới chèn mã dc chứ!? theo tôi nên cho phép html đi!
    - Theme khá tốt nhưng chủ đề chưa phù hợp lắm! chức năng tương đối!
    Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
    huntersoft
    huntersoft
    Admin
    Admin

forum mình ai điều hành vậy lúc nào onl cũng chỉ thấy mình tui là seo nờ!?? Empty à này này.......

Bài gửi  huntersoft 18/11/2008, 11:07 pm

à này này.......khi nào có hiệu lực chính thức đây! ??

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: 26/4/2024, 4:35 am