Sinh Viên Miệt Vườn

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Sinh Viên Miệt Vườn

xin chào các bạn đả đến với website của chúng tôi được lập ngày 3/9/2008

Latest topics

» MU Thời Đại - Season 5 FULL - Đua TOP nhận giải thưởng hấp dẫn - MUTHOIDAI.VN
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime20/9/2010, 12:26 am by huongkt1b

» Ảnh mới
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime5/12/2009, 9:20 am by kajak_lee

» PKfashion làm áo lớp!
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime4/3/2009, 12:46 am by nhok_xau_xi

» THÔNG BÁO CLOSE DIỄN ĐÀN CHUYỂN SANG thpt-cheguevara.net
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime13/1/2009, 10:33 pm by Admin

» January 11, 2009 :Đã là con ma thì không được khóc
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime13/1/2009, 7:32 am by whitesnow_wise

» Chúc tết bà con!
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime13/1/2009, 7:20 am by whitesnow_wise

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè!!!!!!!!!!!!11
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime5/1/2009, 12:34 am by lonton

» mình có cái này hay chia sẻ cho các bạn nè !!!!!!!!!!!!
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime5/1/2009, 12:31 am by lonton

» hot boy cực kì kute và phong cách khỏi chê!
Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó I_icon_minitime18/12/2008, 7:35 am by whitesnow_wise

Affiliates

free forum

2 posters

Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó Empty Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó

Bài gửi  Admin 14/10/2008, 6:54 am

Một ngày gió…+ Cho tớ “thơm” cậu một cái được không?
    - Không được đâu.
    + Vì sao thế?
    - Tớ ngượng lắm. Xấu hổ chết đi được.
    + Tớ dỗi đây, cậu là đồ… ki bo. Ghét rồi!
    Một ngày gió…
    + Tớ tặng cậu một nụ hôn nhé, như là hoàng tử hôn công chúa ấy. Hi hi.
    - Nhưng tớ không phải công chúa, còn cậu cũng đâu phải là hoàng tử.
    + Vậy một nụ hôn như là anh trai tớ và người yêu anh ấy nhé. Anh tớ bảo rằng, nụ hôn là minh chứng cho tình yêu cơ mà.
    - Nhưng anh cậu yêu. Còn chúng mình mới chỉ “iu” nhau thôi. Khác xa mà.
    + Cậu thật lắm lý lẽ, túm lại là vẫn quá ki bo, hic hic.

Một ngày gió…
    + Cậu nhắm mắt vào đi nào.
    - Để làm gì cơ?
    + Thì tận hưởng “mùi của gió”. Cậu vẫn thích hít hà mùi của gió, của cỏ đó thôi.
    Một người “ngây thơ” đã bị… “dụ khị”, nhắm chặt mắt lại. Một người thật nhanh đặt vào môi con gái một nụ hôn thật khẽ…
    Một đôi mắt mở thật to, ngạc nhiên, rồi lại nhanh chóng lảng đi chỗ khác vì xí hổ. Có hai khuôn mặt đỏ bừng. Ngày có gió, bỗng dưng có thêm nắng từ hai “mặt trời” đỏ lựng kia…
    Một ngày gió…Con trai tự nhủ: “Con gái là chúa… keo kẹt, chẳng thể “xin phép”, chẳng được đồng ý đâu. Bởi thế, muốn có “nụ hôn cổ tích”, chỉ có cách duy nhất là… thơm trộm thôi, he he. Ui, “cái mi” đầu tiên trong đời, nhẹ như là gió, nhưng lại khiến người ta xao xuyến mãi không thôi”.
    Con gái ấm ức: “Đồ đáng ghét, dám thơm trộm người ta, nhất định phải “trả đũa” bằng cách… thơm lại mới được, hi hi”.
    Nhất định là như thế, vào một ngày có gió…
    whitesnow_wise
    whitesnow_wise
    Thành Viên Cấp III
    Thành Viên Cấp III

Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó Empty oi dao ai them tra dua vay chu!

Bài gửi  whitesnow_wise 19/10/2008, 9:13 am

nguoi te ma co tra dua~ y' la` tra dua vay ne`
    1-goi chi em toi' Sad
    2- ca nhom' xong vao` Smile
    3- Shocked xach dep lao gay guoc' hehe....
    4- afro bo di ko them nhin` lai.
    ka ka tuj em mu` tra? la tra? tra dua~ la dzay do' anh uj Con trai đáng ghét cực nhé, dám " thơm trộm " con gái đó 504251

Hôm nay: 26/4/2024, 6:01 pm